bo88vip
bong888 ca cuoc bong da

Tay Chơi Bố Già

Binh nhì
Nhà Cung Cấp
Cảm xúc
61
Nghệ Danh
Trang RuBy
Số Điện Thoại
0763435006
Năm sinh
1998
Xuất xứ
Miền Tây
Bảng Giá
1200K
Pass
Bạn Anh : Gái làng Chơi
Khu Vực Đi Làm
Đào Tấn - NKT
Giá Khách Sạn/NN
200K/2h cực sạch sẽ, sang trọng
Thời gian đi làm
11h trưa đến 24h đêm
Chiều cao
164 cm
Cân nặng
50 kg
Hình xăm
Không
Đặc Điểm Khác
Xinh gái, da trắng
Khuân Mặt ( face )
xinh teen cực sang chuẩn hot girl rất đáng yêu. Da trắng mịn không tỳ vết ,rất trắng luôn.
Vòng 1( ngực )
vú to tròn và chắc chắn, căng tràn sức sống, đầu ti nhỏ hồng, đẹp tự nhiên bóp cực thích
Vòng 2 ( eo )
eo ít mỡ săn chắc cực đẹp
Vòng 3 ( mông )
to tròn mịn màng doggy cực chuẩn rất ấn tượng doggy nẩy tưng tưng
Vòng 4 ( Bým )
bướm non khít siêu đẹp ko chút cavat hồng hào sạch sẽ, nhiều nước cực bóp lông lá gọn gàng
Service
Hôn môi (cháo lưỡi cực sâu và tình cảm ) hôn vú , bú vú Vét máng HJ, BJ 6996 Massage kiểu ghe sha nhật (Tay lưỡi vú ) tắm chung ( tắm cho khách , tắm chym cho khách Bj phòng tắm
Dịch Vụ Cam Kết
Hôn Môi, Hôn Vú, Bóp Vú, Vét Máng ( Tevez ), Thổi Kèn ( Bj ), Quay Tay ( Hj ), Xếp Hình 69 - 96, Tắm Chung, Phục Vụ Masage
Khoảng Giá
1000K - 5000K
Loại Hàng
gái gọi cao cấp

Anh em Checker lưu ý

• Nhắn tin đúng Pass Bạn a gailangchoi.vip
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá gái gọi kèm hình ảnh.
  • Đọc kỹ phần đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy chụp ảnh màn hình tin nhắn set lịch hẹn kèm pass GLC + ảnh chụp phòng check và chìa khóa phòng check ( nếu có ) rồi đăng bài tố cáo tại box Tòa Án Tối Cao để BQT phân xử.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.
  • - Gái miền tây cực xinh mới tinh rất đẹp ,phục vụ đúng như bài rp cam kết lần đầu tiên sóng rất tình cảm
    ĐẶC BIỆT : Em nó là nhân viên massage Mường Thanh được tuyển chọn ra nên phục vụ rất tốt và chưa từng lên sóng bất kể 1 diễn đàn nào, AE nào thích kiểu hotgirl khuôn mặt cực xinh, chân dài miên man, body hoàn hảo, lễ phép dịu dàng, sang trọng, lịch lãm, đậm chất vip, thì gặp em này là ưng liền.
    27c981ab7ac0859edcd126.jpg 168cbae5418ebed0e79f27.jpg 534a0c31f75a0804514b29.jpg 93820283f9e806b65ff930.md.jpg bcd535cecea531fb68b431.md.jpg 488194dd6fb690e8c9a724.jpg dde3e1a61acde593bcdc21.jpg f1fff6d10dbaf2e4abab32.jpg 0dc2e1761a1de543bc0c19.jpg 1b31c96a3201cd5f941025.md.jpg 94bd2dccd6a729f970b628.jpg eb8696cb6da092fecbb122.jpg f22eca8031ebceb597fa18.md.jpg ebec65b89ed3618d38c223.jpg

lâm sung

Binh nhất
    Gà Tơ
    Cảm xúc
    12
    Nhìn chắc chắn quá ae nào chén rồi rw cái ak

Hoàng6666

Binh nhì
    Gà Tơ
    Cảm xúc
    0
    Vừa gặp em ở phòng 202.có chút đánh giá về em cho các anh em nhé.v1 to nhưng đã độ rồi chiều cao khoảng 155. Cân nặng khoảng 50 gì đấy .làm tình thì ko được chuyên nghiệp. Giọng nói miền nam. Nói chung là với số tiền bỏ ra ko xứng đáng lắm. Và sẽ ko gặp lại em nữa

Tuyen Karik

Binh nhì
    Gà Tơ
    Cảm xúc
    4
    rp luôn cho anh em
    face : tùy gu anh em nhưng mình thấy khá xinh duyên
    Da : trắng , trắng nhưng mịn và mát
    v1 : to tròn đầu ti nhỏ hồng bóp thoải mái
    v2 : ko có mỡ, eo ót cực
    v3 : to mẩy vl , cưỡi ngựa dập dập phê lòi
    Thái độ (điểm cộng ) : ngoan , vui vẻ nhiệt tình , em nói nhiều với khá thoải mái với khách
    Dịch vụ đầy đủ như bài : BJ tốt , mút có bài bản, doggy hay cưỡi ngựa đều chiều , đánh giá chung là rất ưng con chim. 899fa416da0c25527c1d.jpg

Conchymnon

Super VIP
    checker ưu tú
    Cảm xúc
    2
    Vừa gặp em ở phòng 202.có chút đánh giá về em cho các anh em nhé.v1 to nhưng đã độ rồi chiều cao khoảng 155. Cân nặng khoảng 50 gì đấy .làm tình thì ko được chuyên nghiệp. Giọng nói miền nam. Nói chung là với số tiền bỏ ra ko xứng đáng lắm. Và sẽ ko gặp lại em nữa
    Thế admin đăng ko chuẩn à, làm a em mất hứng quá

Conchymnon

Super VIP
    checker ưu tú
    Cảm xúc
    2
    Cao 155 mà bao6 164 thế là vko đc rùi

Conchymnon

Super VIP
    checker ưu tú
    Cảm xúc
    2
    Ở gt là m64 mà chỉ có m55 là sao ,ko đúng người hả bác

LenhHoXung88

Binh nhì
    Gà Tơ
    Cảm xúc
    2
    rp luôn cho anh em
    face : tùy gu anh em nhưng mình thấy khá xinh duyên
    Da : trắng , trắng nhưng mịn và mát
    v1 : to tròn đầu ti nhỏ hồng bóp thoải mái
    v2 : ko có mỡ, eo ót cực
    v3 : to mẩy vl , cưỡi ngựa dập dập phê lòi
    Thái độ (điểm cộng ) : ngoan , vui vẻ nhiệt tình , em nói nhiều với khá thoải mái với khách
    Dịch vụ đầy đủ như bài : BJ tốt , mút có bài bản, doggy hay cưỡi ngựa đều chiều , đánh giá chung là rất ưng con chim. 899fa416da0c25527c1d.jpg
    Đm m nói cho chuẩn đừng có ảo ở đây

• Like
    Cảm xúc: PhuongHoangDe