bo88vip
bong888 ca cuoc bong da

Q. Tân Bình Gái Gọi Quỳnh Tây 1992 - FULL SERVICE - KHÔNG CHE MẶT

Nam Tổng Quản

Binh nhì
Nhà Cung Cấp
Cảm xúc
4
Nghệ Danh
Quỳnh Tây
Số Điện Thoại
0818801992
Năm sinh
1996
Xuất xứ
Miền Bắc
Bảng Giá
500K
Pass
gailangcho.info
Khu Vực Đi Làm
Phường 13 - Quận Tân Bình
Giá Khách Sạn/NN
80 - 100k/2h đầu
Thời gian đi làm
từ 11h trưa đến 3h đêm
Chiều cao
160 cm
Cân nặng
47 kg
Hình xăm
Đặc Điểm Khác
nhận dạng như trong ảnh
Khuân Mặt ( face )
Xinh, sang, đôi mắt biết nói rất gợi tình
Vòng 1( ngực )
90
Vòng 2 ( eo )
61
Vòng 3 ( mông )
93
Vòng 4 ( Bým )
càng tevez càng ra nước, sạch sẽ thơm tho, lông lá cắt tỉa gọn gàng
Service
Kỹ năng làm tình điêu luyện cùng với dịch vụ chất ngất ngây full sirvice đảm bảo làm hài lòng tất cả mọi con chym
Dịch Vụ Cam Kết
Hôn Môi, Hôn Vú, Bóp Vú, Vét Máng ( Tevez ), Xuất tinh Miệng ( CIA ), Thổi Kèn ( Bj ), Quay Tay ( Hj ), Dọn WC, Phục Vụ Cosplay, Xếp Hình 69 - 96, Tắm Chung, Phục Vụ Masage
Khoảng Giá
500K - 1000K
Loại Hàng
gái goi giá rẻ, gái gọi cao cấp, gái gọi sinh viên
Mô tả thêm
=== CAM KẾT ===
- KHÔNG ẢNH ẢO
- KHÔNG TRÁO HÀNG
- KHÔNG CÔNG NGHIỆP
- KHÔNG BOM KHÁCH

Anh em Checker lưu ý

• Nhắn tin đúng Pass Bạn a gailangchoi.vip
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá gái gọi kèm hình ảnh.
  • Đọc kỹ phần đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy chụp ảnh màn hình tin nhắn set lịch hẹn kèm pass GLC + ảnh chụp phòng check và chìa khóa phòng check ( nếu có ) rồi đăng bài tố cáo tại box Tòa Án Tối Cao để BQT phân xử.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.
  • Hôm nay mình xin giới thiệu tới anh em 1 siêu phẩm hoàn toàn mới FULL SERVICE. Siêu phẩm ấy mang tên Quỳnh Tây, một em gái vô cùng cá tính. Sở hữu làn da trắng mịn, khuôn mặt xinh và teen đúng chất Hotgirl. Body nuột với chiều cao ấn tượng tầm 1m63 thì đây sẽ là 1 Hotgirl mới của anh em chúng ta. Mọi người nhanh chân lên nào . E ấy đi kín ở ngoài cũng tầm 1 củ hoặc hơn nhé mọi người. Nên với giá 500k là con số quá lý tưởng để mọi người có thể gặp e ấy rồi . Em rất dễ thương chứ không hề chảnh. Rất thích điều đó ở e.Phải nói rất may mắn khi có em trong đội hình HOT của mình. E ấy sẽ dành 1 thời gian để ở cùng chúng ta nên mọi người hãy tranh thủ mà gặp e nhé kẻo lỡ là tiếc hùi hụi đó nha.

• Wow
    • Like
    Cảm xúc: ChóThe Face

The Face

Super VIP
    checker ưu tú
    Cảm xúc
    16
    Full face luôn chất quá hẹn e một ngày vào sg