bo88vip
bong888 ca cuoc bong da

Cầu Giấy Độc Quyền Gái gọi Phương Baby 3818 : siêu phẩm hotgirl2k1 non tơ vừa mất trinh

Tay Chơi Bố Già

Binh nhì
Nhà Cung Cấp
Cảm xúc
61
Nghệ Danh
Phương Baby
Số Điện Thoại
0859073818
Năm sinh
2001
Xuất xứ
Sài Gòn
Bảng Giá
1200K
Pass
Lấy Pass tại Gái làng Chơi
Khu Vực Đi Làm
Quan Hoa
Giá Khách Sạn/NN
150k/2h đầu đẹp đẽ sang trọng
Thời gian đi làm
11h - 24h hàng ngày hoặc muộn hơn
Chiều cao
166 cm
Cân nặng
48 kg
Hình xăm
Không
Đặc Điểm Khác
xinh gái da trắng
Khuân Mặt ( face )
Cực xinh và baby, non bấng, sau đợt nghỉ dịch em nó hiện tại đẹp hơn rất nhiều Da trắng trẻo thơm tho sạch sẽ, nước hoa thơm phức cả người lẫn bím
Vòng 1( ngực )
Vú đẹp, to, tròn căng, săn chắc, đầu ti nhỏ hồng hào non mơn mởn mút mát phê lòi
Vòng 2 ( eo )
bụng phẳng lì, eo thon gọn đẹp ôm sướng
Vòng 3 ( mông )
To, tròn mẩy, rất đẹp, chắc nình nịch doggy nẩy tưng tưng cực thích.
Vòng 4 ( Bým )
Bướm siêu non, mu cao múp rụp, siêu khít, siêu đẹp, siêu nhiều nước tự nhiên. Hồng hào, không cavat, co bóp cực sướng (đến khi lên bài này em nó mới chỉ quan hệ đúng 2 lần với 1 người phá trinh em nó)
Service
Tắm chung,Hôn môi,cháo lưỡi cực sâu và tình cảm, cảm giác anh em không muốn thì em nó chưa dừng hôn, hôn đam mê luôn, liếm mút lỗ tai dái tai, liếm láp toàn thân.Hôn vú bú vúVét mángHJ, BJ
Dịch Vụ Cam Kết
Hôn Môi, Hôn Vú, Bóp Vú, Vét Máng ( Tevez ), Thổi Kèn ( Bj ), Quay Tay ( Hj ), Xếp Hình 69 - 96, Tắm Chung, Phục Vụ Masage
Khoảng Giá
1000K - 5000K
Loại Hàng
gái gọi cao cấp
Mô tả thêm
Siêu chú ý : Em nó sinh năm 2001, kỹ năng hôn hít bú liếm khá tốt do được các chị em hướng dẫn, có phong các hôn môi rất riêng đảm bảo anh em chỉ có ngộp thở, bao phê. Nhưng lại chưa quan hệ nhiều ( tính đến thời điểm lên bài em nó mới quan hệ đúng 2 lần với người phá trinh ) Các bác muốn thưởng thức gái non bấng thì nhanh chân đút chim vào con bím non bấng của em nó thì bao phê, chống chỉ định các bác thích cuồng dâm mạnh bạo. Nhờ anh em hướng dẫn em nó thêm các tư thế quan hệ thực tế. thái độ phục vụ cực kì dễ thương

Anh em Checker lưu ý

• Nhắn tin đúng Pass Bạn a gailangchoi.vip
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá gái gọi kèm hình ảnh.
  • Đọc kỹ phần đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy chụp ảnh màn hình tin nhắn set lịch hẹn kèm pass GLC + ảnh chụp phòng check và chìa khóa phòng check ( nếu có ) rồi đăng bài tố cáo tại box Tòa Án Tối Cao để BQT phân xử.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.
  • gai gọi Phương baby rất ngoan ngoãn chiều khách không láo, không tráo hàng hàng quá chuẩn để tiếp khách, ngoại giao
    HÌNH ẢNH VỀ EM HÀNG

Bảo long

Binh nhì
    Gà Tơ
    Cảm xúc
    0
    Mình ở thanh hóa nhìn mấy e này phê thật.hàng thanh hóa xấu vl mà giá cả,dịch vụ củng vl luôn.