bo88vip
bong888 ca cuoc bong da

Qua Đêm Độc Quyền Hoàng Cầu Gái gọi Miu Miu 5155 - Chuẩn hotgirl miền tây lần đầu lên sóng.

Tay Chơi Bố Già

Binh nhì
Nhà Cung Cấp
Cảm xúc
61
Nghệ Danh
Miu Miu
Số Điện Thoại
0763435155
Năm sinh
2000
Xuất xứ
Miền Tây
Bảng Giá
1200K
Pass
lấy số ở gailangchoi.info
Khu Vực Đi Làm
Mai Anh Tuấn - Hoàng Cầu
Giá Khách Sạn/NN
200k/2h sạch sẽ sang trọng
Thời gian đi làm
11h đến 2h đêm hoặc muộn hơn. ( Có qua đêm )
Chiều cao
164 cm
Cân nặng
48 kg
Hình xăm
Không
Đặc Điểm Khác
Xinh Teen, trắng body đẹp
Khuân Mặt ( face )
Rất xinh xắn, gương mặt là điểm nhấn không thể bỏ qua của em, anh em thích gái xinh thì gặp em là chuẩn gu rồi.
Vòng 1( ngực )
vú to hàng thật 100% săn chắc đẹp tuyệt, đầu ti nhỏ săn chắc hồng hào
Vòng 2 ( eo )
eo ít mỡ săn chắc cực đẹp
Vòng 3 ( mông )
to tròn mịn màng doggy cực chuẩn
Vòng 4 ( Bým )
bướm non khít, mu cao mềm mại siêu đẹp ko chút cavat hồng hào sạch sẽ, nhiều nước cực bóp lông lá gọn gàng
Service
Hôn môi (cháo lưỡi cực sâu và tình cảm ) hôn vú , bú vú Vét máng HJ, BJ 6996 massage bằng ( Tay lưỡi vú thêm 20 phút không thêm phụ phí ) tắm chung ( tắm cho khách , tắm chym cho khách Bj phòng tắm )
Dịch Vụ Cam Kết
Hôn Môi, Hôn Vú, Bóp Vú, Vét Máng ( Tevez ), Thổi Kèn ( Bj ), Quay Tay ( Hj ), Xếp Hình 69 - 96, Tắm Chung, Phục Vụ Masage
Khoảng Giá
1000K - 5000K
Loại Hàng
gái gọi cao cấp, gái gọi sinh viên

Anh em Checker lưu ý

• Nhắn tin đúng Pass Bạn a gailangchoi.vip
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá gái gọi kèm hình ảnh.
  • Đọc kỹ phần đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy chụp ảnh màn hình tin nhắn set lịch hẹn kèm pass GLC + ảnh chụp phòng check và chìa khóa phòng check ( nếu có ) rồi đăng bài tố cáo tại box Tòa Án Tối Cao để BQT phân xử.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.
  • chú ý : GÁI MIỀN TÂY 100% LẦN ĐẦU TIÊN LÊN SÓNG CHƯA XUẤT HIỆN Ở BẤT KỂ DIỄN ĐÀN NÀO. Xinh đẹp quyễn rũ đặc biệt một body đẹp ko một chút khuyết điểm nào bỏ số tiền gặp e nó hoàn toàn xứng đáng, đúng mẫu phụ nữ ngực tấn công mông
    phòng thủ dịu dàng sâu lắng.Biểu cảm tự nhiên chân thật,giầu cảm xúc .
    Đặc biệt : HỘI TỤ ĐẨY ĐỦ NHỮNG TỐ CHẤT CỦA SIÊU MẪU: XINH - SANG CHẢNH - YÊU KIỀU - QUÝ PHÁI

Hình Ảnh Về E Hàng

a274da7468aa94f4cdbb19.jpg 3ea4b4a1067ffa21a36e21.jpg 5ed5b2db0005fc5ba51426.jpg a55d4aadf873042d5d6227.jpg b54c2a47989964c73d8824.jpg cb7ac07d72a38efdd7b222.jpg dd13411ef3c00f9e56d125.jpg e0c313c0a11e5d40040f20.jpg fbdfa5d61708eb56b21923.jpg 075b9140239edfc0868f16.jpg b52d4334f1ea0db454fb15.jpg ce3de42356fdaaa3f3ec18.jpg f2291b34a9ea55b40cfb17.jpg 8cf5f821f7f80ba652e9.jpg

Cảnh sát cơ động

Binh nhì
    Gà Tơ
    Cảm xúc
    0
    Lần thứ 2 mò sang gặp em . Không còn gì để chê về thái độ và cách phục vụ.
    Mặt e ấy thì p nói là trẻ và xinh hơn trong ảnh, nhất là khi vào việc thì trông nó dâm vkl.
    Không biết ae thế nào nay e nó rê vú cho những 2 lần, lần đầu là mình đề nghị còn lần sau là e ấy tự làm, cái này khiến mình khá bất ngờ, em đúng là dâm có số @@.
    Sau hơn 30p kèn sáo làm tình các kiểu thì mình thấy không ổn nên chủ động xin đeo bao (cái này cực kỳ hài lòng vì thường là các em ấy làm nhanh nhanh rồi kêu đeo bao trước), và e ấy hạ mình trong gần 10p kết v4 e ấy nhiều nước nhoe nhoét luôn.
    À xong việc còn tắm chim cho mình nữa
    Tổng kết một buổi đi check ngon chim, sẽ còn gặp lại em nhưng phải gom lúa đã. Bác nào chưa đi thì nhớ nhẹ nhẹ thôi nhé ae sau còn dùng

Monter88

Binh nhì
    Gà Tơ
    Cảm xúc
    2
    E mới giảm giá thì phải ( vậy để a lên đường )

Conchymnon

Super VIP
    checker ưu tú
    Cảm xúc
    2
    Các bác đi quan trọng vẫn là đúng người , thái độ các em phục vụ nhiệt tình

hoàng tuấn

Binh nhì
    Gà Tơ
    Cảm xúc
    3
    Xem ảnh e vẫn sợ ảo. Đọc dc rp cả ảnh chân thực của bác trước rp. Xách chim lên đường ngay và luôn
    E xinh tới bất ngờ. K nghĩ e xinh hơn cả ảnh thế. Vú to mềm mại zin thật 100%. Mông to vãi chưởng. Eo bé tí ti. Da mềm mịn .dv thì quá ok. K chê vào đâu dc. Đây là e hàng củ quả ưng nhất mình dc gặp. Hẹn gặp e lần sau, chúc e đông khách. A 203 đuôi 456

Mystic66666

Binh nhì
    Gà Tơ
    Cảm xúc
    0
    Lần thứ 2 mò sang gặp em . Không còn gì để chê về thái độ và cách phục vụ.
    Mặt e ấy thì p nói là trẻ và xinh hơn trong ảnh, nhất là khi vào việc thì trông nó dâm vkl.
    Không biết ae thế nào nay e nó rê vú cho những 2 lần, lần đầu là mình đề nghị còn lần sau là e ấy tự làm, cái này khiến mình khá bất ngờ, em đúng là dâm có số @@.
    Sau hơn 30p kèn sáo làm tình các kiểu thì mình thấy không ổn nên chủ động xin đeo bao (cái này cực kỳ hài lòng vì thường là các em ấy làm nhanh nhanh rồi kêu đeo bao trước), và e ấy hạ mình trong gần 10p kết v4 e ấy nhiều nước nhoe nhoét luôn.
    À xong việc còn tắm chim cho mình nữa
    Tổng kết một buổi đi check ngon chim, sẽ còn gặp lại em nhưng phải gom lúa đã. Bác nào chưa đi thì nhớ nhẹ nhẹ thôi nhé ae sau còn dùng
    30p dạo cơ à bác