bo88vip
bong888 ca cuoc bong da

Qua Đêm Long Biên [Full Service] Bối Bối 8372 - Giáo Viên Cấp 2 Mới Bỏ Nghề Để Phục Vụ Anh Em

Sanlunggaidep

Binh nhì
Nhà Cung Cấp
Gà Tơ
Cảm xúc
2
Nghệ Danh
Bối Bối
Số Điện Thoại
0902808372
Năm sinh
1995
Xuất xứ
Miền Bắc
Bảng Giá
1000K
Pass
gailangchoi.vip
Khu Vực Đi Làm
Bồ Đề - Long Biên
Giá Khách Sạn/NN
100k - 120k/2h đầu Phòng ốc cực đẹp và sang trọng
Thời gian đi làm
24/24
Chiều cao
165 cm
Cân nặng
50 kg
Hình xăm
Không
Đặc Điểm Khác
Xinh Xắn body chuẩn như trong ảnh
Khuân Mặt ( face )
Khuôn mặt xinh sang, đậm nét á đông hài hòa pha nét hiện đại tây âu.
Vòng 1( ngực )
To tròn căng mịn, đạt tiêu chuẩn trong các cuộc thi sắc đẹp, mềm mại no tròn, nắn bóp cực thích.
Vòng 2 ( eo )
Eo con kiến săn chắc do em tập gym thường xuyên, hông đẹp, thắt đáy lưng ong đẹp mơ màng, hài hòa với tổng quan cơ thể.
Vòng 3 ( mông )
To tròn láng mịn, cong cớn, mịn mẩy, sexy, play doggy style thì tuyệt vời.
Vòng 4 ( Bým )
Thơm tho sạch sẽ, hồng hào, nhỏ gọn co bóp đàn hồi, chịck rất pheeeê.
Service
Full service tất cả các dịch vụ anh em nhé, mình từng tiếp xúc nên mình biết em nó rất nhiệt tình, chiều khách hết mình, không thái độ không bầu dục. Mọi thứ mình thấy ở em nó là trên cả tuyệt vời.
Dịch Vụ Cam Kết
Hôn Môi, Hôn Vú, Bóp Vú, Vét Máng ( Tevez ), Xuất tinh Miệng ( CIA ), Thổi Kèn ( Bj ), Quay Tay ( Hj ), Dọn WC, Phục Vụ Some, Phục Vụ Cosplay, Xếp Hình 69 - 96, Tắm Chung, Phục Vụ Masage
Khoảng Giá
500K - 1000K
Loại Hàng
gái gọi cao cấp, gái gọi siêu cấp

Anh em Checker lưu ý

• Nhắn tin đúng Pass Bạn a gailangchoi.vip
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá gái gọi kèm hình ảnh.
  • Đọc kỹ phần đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy chụp ảnh màn hình tin nhắn set lịch hẹn kèm pass GLC + ảnh chụp phòng check và chìa khóa phòng check ( nếu có ) rồi đăng bài tố cáo tại box Tòa Án Tối Cao để BQT phân xử.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.
  • Lời đầu tiên xin gửi lời chào đến tất cả anh em checker !
    Hôm nay xin phép đưa đến anh em một em hàng phải nói là đỉnh của đỉnh, Một siêu phẩm trong phân khúc ít em nào có thể làm đổi thủ của em nó. Bối Bối - Lần đầu tiên Có Mặt Tại Hà Nội Để phục vụ anh em. Một trong những em nằm trong danh sách nhất định phải check anh em nhé. Cái dáng quá đẹp, gương mặt teen dễ thương, body còn đang phát dục đấy. Ôi quả ngực siêu to khủng lồ nhìn rớt mà nước miến. Ae còn chần chờ gì mà không nhấc phone của ae lên đi nào. Người ta nói rồi học sinh mà vào tay cô giáo là sẽ ngoan hết nên anh em chuẩn bị tinh thần mang sách vở đến và ngoan ngoãn cho cô giáo sử, chúc anh em vui vẻ.

HÌNH ẢNH CÔ GIÁO

1.jpg 2.jpg 3.jpg 4.jpg 5.jpg 6.jpg 7.jpg 8.jpg 9.jpg 10.jpg 11.jpg 12.jpg 13.jpg 14.jpg 15.jpg